NYONGEZA YA MAJINA VIJANA WA MUJIBU WA SHERIA 2016.




VIJANA WAFUATAO WAMEONGEZWA KUHUDHURIA MAFUNZO YA JKT KATIKA MAKAMBI MBALIMBALI KAMA INAVYOONEKANA HAPO CHINI.
PIA BAADHI YA VIJANA WAMEHAMISHWA MAKAMBI KUTOKANA NA SABABU MBALIMBALI
WARIPOTI KWENYE MAKAMBI KAMA INAVYOONEKANA  HAPA CHINI KABLA YA TAREHE 05 JUNI 2016.
 >KUONA MAJINA HAYO BONYEZA HAPA<
NYONGEZA YA MAJINA VIJANA WA MUJIBU WA SHERIA 2016. NYONGEZA YA MAJINA VIJANA WA MUJIBU WA SHERIA 2016. Reviewed by Unknown on 06:27:00 Rating: 5
Powered by Blogger.